Máy rửa bát 10 bộ cao cấp Nagakawa NK10D01M
Mã sản phẩm: NK10D01M
Giá: 9,225,000đ
18,500,000đ
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ sấy NaFRESH 360
- Công nghệ NaSMART Wash CT rửa thông minh
- Hiệu quả tiệt trùng gấp 2 lần: UV Led và nước nóng
- Sức chứa 10 bộ bát đĩa
- 8 chương trình tiện ích thông minh +4 tùy chọn thêm
- Độ ồn thấp, vận hành êm ái
- Bảo quản bát đĩa sạch khô đến 48 giờ
- Hẹn giờ bắt đầu chương trình rửa lên đến 24h
- Chức năng khoá an toàn
An tâm mua sắm
.. Miễn phí giao lắp
.. Cam kết chất lượng
.. Sản phẩm phân phối chính hãnng
..Tư vấn khách hàng:0942 291 019
..Điện Thoại:02523.66.5678
Thông số kỹ thuật
 - Máy rửa bát cao cấp Nagakawa NK10D01M
- Kiểu dáng: Đặt bàn hoặc âm tủ
- Số bộ bát đĩa: 10 (bộ bát đĩa châu Âu)
- Giá xếp đồ: 2
- Hệ thống tay phun: 2
- Chất liệu buồng rửa: Nhựa PP và Inox 430
- Chất liệu cửa: Inox 304 & tôn sơn tĩnh điện
- Số chương trình rửa: 8
- Kích thước: (R x S x C) 550 x 500 x 595 mm
- Công suất trung bình: 1360 – 1620 W
- Tiêu thụ nước: 8 lit (đối với chương trình rửa ECO)
- Tiêu thụ năng lượng: 0.72 kWh
(đối với chương trình rửa ECO)
- Mức nhiệt sử dụng cao nhất 70 độ C
- Điện áp: 220 - 240V/50Hz
- Áp suất nước: 0.4 - 10bar